page_banner

Game da Mu

Al'adun Kamfanoni

RAYONE WHEELS , wanda aka kafa a watan Mayu 2012, babban kamfani ne na fasaha na zamani wanda ya ƙware a ƙira, samarwa, da siyar da ƙafafun allurar allurar mota. Masana'antar RAYONE ta ƙunshi yanki mai murabba'in murabba'in 200,000, tare da cikakken ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antar kera ƙafafun aluminium da kayan aikin gwaji.

Dangane da sikelin, ƙarfin samarwa na yanzu shine ƙafafun motoci miliyan 1.

Dangane da fasahar samarwa, RAYONE yana da layin samar da nauyi mai nauyi, layin samar da ƙarancin matsin lamba da layin samar da tsari, wanda zai iya biyan buƙatu daban-daban na abokan ciniki iri-iri a duk faɗin duniya.

Dangane da tabbacin inganci, RAYONE ya wuce IATF16949, ƙayyadaddun tsarin ingancin motoci na duniya. RAYONE ya nakalto ƙa'idar fasaha ta madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar motar mota a Japan don tabbatar da aminci da ingantattun samfura masu inganci. A halin yanzu, RAYONE yana da dakin gwaje -gwajen aikin mota tare da damar gwajin mai zaman kansa, wanda aka kafa shi daidai gwargwadon ka'idodin dakin binciken VIA na ƙungiyar duba abin hawa ta Japan.

Dangane da kirkirar fasaha, RAYONE yana mai da hankali sosai kan kare muhalli da kirkirar fasaha, yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararru don ci gaba da gabatarwa da ɗaukar fasahar ci gaba daga Turai, Amurka, Japan da sauran ƙasashe, kuma RAYONE yana samun fa'idar takwarorin gida da na waje, hade tare da ingantattun dabarun ƙirar ɗan adam da fasaha mai kyau, kuma koyaushe ana ƙirƙira don inganta taurin cibiya, rage nauyin cibiya, inganta aikin cibiya a kowane fanni, da kuma biyan buƙatun ceton makamashi na masana'antar kera motoci na yanayin haɓaka.

Dangane da ci gaban kasuwa, RAYONE ya haɗu akan layi da layi don kammala tsarin kasuwancin duniya tare da samfura da ayyuka masu inganci. Tare da ingantaccen samfurin inganci, suna mai kyau da sabis na samfuran inganci, a ƙarshe RAYONE ya sami babban yabo a kasuwa.

Dangane da ƙungiyar ƙwararru, RAYONE yana da kyau a gano iyawa, bugun iyawar talanti, ci gaba da haɓaka baiwa, kunna ƙwaƙƙwaran 'motsawar ciki, da samun baiwa. RAYONE yana da ingantaccen ƙirar ƙira, ƙarfin samarwa mai ƙarfi, ƙirar tallan da aka yarda da ita na ƙwararrun ƙwararrun masarufi, tara ƙwarewar aiki mai amfani, da ƙware tsarin gudanarwa don biyan buƙatun ci gaban lokutan, tare da ƙira mai ƙarfi da ƙarfin R&D.

Inda Akwai Mota Inda Rayone

Kullum Muna Kan layi

Ofishin Jakadancin

Don ƙirƙirar ƙima ga abokan ciniki
Don jagoranci salon kuma don tabbatar da amincin balaguron ɗan adam

Gani

Don zama alamar ƙafafun duniya wanda masana'antun kera ke girmamawa sosai

Darajoji

don sanya sha'awar wasu a gaba, Don yin mafi kyau ga komai, Haɗa kai a matsayin ɗaya, yin aiki da himma yau da kullun, yin sabbin abubuwa koyaushe, zama masu tauri, yin gasa da kanmu don samun mafi kyau da inganci, mai dogaro da sakamako.

Na asali

Duk soyayyar mutane da burin samun kyakkyawar rayuwa bai taba canzawa ba. Rayuwa mai daɗi, dandano mai kyau!
Teamungiyar RAYONE ta himmatu don isar da kyakkyawa ga dubban gidaje, haɗa abubuwan zamani da na zamani tare da ma'anar kimiyya da fasaha a cikin ƙafafun motar, da juyar da ƙafafun zuwa ayyukan zane -zane.

Sana'a

RAYONE a koyaushe yana bin buƙatu da sarrafa cikakkun bayanai, kar a manta da niyyar asali a cikin juriya, da kuma kare kyawun gaskiya.
Hankali da kare kyakkyawa.

Juriya

Kowane girma yana buƙatar naci. Yakamata kowa ya tuna mafarkin asali. Zuwa ga wannan mafarkin, za mu ci gaba da dagewa da ƙoƙarin cimma namu ruwan teku mai shuɗi da sararin samaniya. RAYONE zai kasance tare da ku har abada.

Tarihin Kamfanoni

Gabatar da Ƙungiya