Rayone banner

Samun abin hawan ku na farko daga kan hanya yana da ban sha'awa, ba kawai saboda kuna da hanyoyin tsalle kan hanyoyin ba, har ma saboda kuna iya jin daɗin gyare-gyaren tukuna.Kayan ɗagawa na ɗagawa, faranti skid, sandunan bijimai, tarkacen rufin da ƙafafu na al'ada kaɗan ne daga cikin fasaloli da yawa da zaku iya ƙarawa ko tweak.Lokacin da kake la'akari da ƙara gyare-gyare na kashe-hanya, yanke shawara ta hanyar fahimtar yadda girman ƙafafun ke shafar aikin kashe-hanya.

Manya-manyan Tayayin Sunyi Nauyi
A matsayinka na gaba ɗaya, kowane fam na ƙarin nauyi akan abin hawanka yana haifar da wahalar aikin motarka.Duk da yake bazai yi kama da nauyi mai yawa ba lokacin da ka sayi ƙafafun diamita 15-inch tare da ƙafafun 17-inch, nauyin ƙafar yana ƙaruwa.Kada ka bari inci guda biyu su ruɗe ka - ƙananan ƙafafun da suka fi girma suna tilasta injin ku yin aiki da ƙarfi fiye da ƙananan hanyoyi.Ba wai kawai manyan ƙafafun sun fi nauyi ba, amma wannan ƙarin nauyin yana cikin ɓangaren motar inda injin ɗin ke amfani da juzu'i kai tsaye.Wannan yana haɓaka tasirin ƙarin nauyi yayin da injin ke ƙoƙarin jujjuya waɗannan manyan ƙafafun da manyan tayoyin da suka dace da su.

Magani: Kayan Wuta
Don magance wannan ƙarin damuwa akan aikin motar ku, zaku iya siyan manyan ƙafafun da kuke so ba tare da ɓata wani wuri ba ta hanyar mai da hankali kan kayan dabaran.Karfe, kayan gama gari don ƙafafun mota masu kashe hanya, ya fi na zamani nauyi, zaɓuɓɓuka masu sauƙi.Yayin da ya fi tsada da farko, aluminum yana adana injin ku kuma yana ba ku ɗan baya a cikin famfon gas duk lokacin da kuka cika abin hawan ku bayan ranar nishaɗin kashe hanya.

Wider Wheels = Mafi Kyau
Duk da yake gaskiya ne cewa girman ƙafar ƙafa yana rinjayar aikin kashe hanya, suna da fa'ida sosai.Ga masu kashe titi da ke son nisantar hanyoyin da aka shimfida, jan hankali yana da daraja a fifita aikin.Saboda manyan ƙafafu suna da sansanoni masu faɗi, adadin filin da abin hawa ya rufe akan hanyar yana ƙaruwa.Wannan yana ba ku babban juzu'i a inda kuke buƙata kuma yana taimaka muku kiyaye iko a cikin mafi sanyi, yashi, kuma mafi ƙarancin yanayin abokantaka da zaku haɗu da su.Idan kuna neman ƙafafun titi don siyarwa, tuntuɓi ƙungiyarmu aRayone Wheelsa China, Na gode da kulawar ku.


Lokacin aikawa: Nov-11-2021